1 मूठ तांदळाचा करा फक्त हा उपाय लाखाचे कर्ज सहज दूर होतील.

कितीतरी वेळा आपण कर्जात अशा रीतीने अडकतो की तिथून बाहेर पडता येत नाही.जर बाहेर पडू शकलो नाही तर?अडचणी वाढतील, पण कोणी छंद लावून घेत नाही, तुम्हीजर सक्तीचे आहात, त्रास वाढला असेल, अवघड असेल मार्ग दिसत नसेल.

तर महादेव शंकराच्या चरणी जा, चारही दिशांनी पराभूत झाल्यावर डोके टेकवा, डोक्याचे ओझे खाली येईल. फक्त तुम्ही महादेवाच्या भक्तीत रमून जावा , आज आम्ही कर्जाच्या समस्येतून मुक्ती देणारा एक छोटासा प्रयोग सांगणार आहोत.

हा उपाय तुम्हाला शनिवार आणि सोमवार कोणत्याही दिवशी करता येईल, पण ते तीन दिवस किंवा तीन शनिवारी करावे लागेल, किंवा तीन सोमवार, तुम्हाला पाण्यात चिमूटभर तांदळाचे पीठ टाकायचे आहे, तुम्ही पीठ किंवा तांदूळही घेऊ शकता, आणि त्यामध्ये हळद पावडर टाकून, सर्व सामग्री ऐकत्र करून वटवृक्षाच्या मुळाशी अर्पण करा.

महादेव बटकेश्वर आहे तुम्ही तुमच्या कर्जाचा प्रश्न, महादेवासमोर मांडा,आणि जल अर्पण करून महादेवाला म्हणा कि माझ्या सर्व कर्जाच्या अडचणी दूर करा , असे तुम्ही तीन सोमवार किंवा तीन शनिवार झाल्यावर वटवृक्षाची एक बारकी मूळ चा तुकडा घेऊन तो लाल धाग्यात बांधून ठेवा, या उपायाने तुमची संपत्ती वाढेल आणि कर्जही माफ होईल…….

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!