फक्त उलट्या तव्यावर 2 लवंगा भाजा,कोणतीच इच्छा अपूर्ण राहणार नाही

या आधुनिक युगात प्रत्येकाला सर्व बाजूंनी यश हवे असते, जेव्हा तुम्ही घरातून काही महत्त्वाच्या कामासाठी बाहेर पडता, मग तुम्ही तुमच्या कंपनीच्या मोठ्या ऑर्डरवर सही करण्यासाठी बाहेर जाता, त्यात तुम्हाला यश मिळवायचे आहे, तुमचा निकाल लागणार आहे, आणि तुम्हाला निवडून यायचे आहे, तुम्हाला यशस्वी व्हायचे आहे, जर तुम्ही एक व्यापारी आहात, तुम्हाला व्यवसायामध्ये भरपूर सामान घ्यायचे आहे . म्हणून तुम्ही काहीतरी ऑर्डर करणार आहात. मोठा, त्यामुळे तुम्हाला योग्य वेळी ऑर्डर तुमच्यापर्यंत यावा, अस तुम्हांला वाटतं यश मिळवायचे असेल, तर हा एक छोटासा प्रयोग आहे, जो तुमची कोणतीही इच्छा अपूर्ण ठेवणार नाही.

तुमचा तणावाचा धडा संपेल, तुम्ही आनंदी जीवन जगाल, इथून पुढे, म्हणजे तुमच्या जीवनाची गुरुकिल्ली असलेल्या आनंदाला दूर करण्यासाठी, दुर्दैव दूर करण्यासाठी, सौभाग्य वाढविण्यासाठी एक छोटासा प्रयोग करावा लागेल. हा प्रयोग शनिवार, रविवार किंवा मंगळवारी यापैकी कोणत्याही दिवशी करा. तुमच्या सोयीनुसार कोणताही एक दिवस निवडा आणि हा प्रयोग करा.
या प्रयोगासाठी तुम्ही दोन लवंगा घ्या, तुटलेल्या नसाव्या अखंड अशा सुंदर दिसणाऱ्या दोन लवंगा घ्या, आता त्यावर मोहरीचं तेल लावा, तव्याला गॅसवर उलटा ठेवा, आणि गरम करा तवा गरम झाल्यावर या दोन्ही लवंगा तव्यावर ठेवा, आणि त्या हलक्या भाजल्यावर काढून घ्या, आणि एक लाल रंगाचा कपडा घ्या, या कपड्यात दोन्ही लवंगा ठेवा.

आणि त्या बांधून सुरक्षित ठेवा, जेव्हा तुम्हाला महत्त्वाच्या कामासाठी बाहेर जावे लागेल,ते काम तुमच्यासाठी खूप महत्वाचे आहे, तुम्हाला त्या कामात यश मिळवायचे असेल, तुमची इच्छा पूर्ण करायची असेल, तर सर्वप्रथम लाल रंगाच्या कपड्यात जे लवंग बांधले आहे,त्यांना लवंगना खिशात ठेवा,किंवा पर्समध्ये ठेवा, आणि देवाचे नाव घेऊन घरातून बाहेर पडा, तेव्हा तुम्हाला दिसेल की तुमचे यश तुमच्याच हाती येईल, तुमचे दुर्दैव संपेल, आणि तुम्हांला प्रत्येक कामात यश मिळतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!