कोणी कितीही कर्ज मागितले तरी बुधवारी ही 1 वस्तू चुकूनही देऊ नका

बुधवार हा दिवस गणपती चा प्रिय दिवस आहे. आणि या दिवशी काही काम असे असते, जे चुकूनही करू नये, असे काही वस्तू चुकूनही कोणाला देऊ नये, बुद्धी चे देवता गणपती बाप्पा आपल्यावर रुसून जातात. जर तुम्ही बघितले तर बुधवार हा गणपती बाप्पाची पूजा करण्याचा दिवस आहे.

चला जाणून घेऊया कोणत्या आहे त्या दोन वस्तू, महिलांनी बुधवारी हिरव्या रंगाच्या बांगड्या घालाव्यात. आणि या दिवशी तुम्ही जेव्हाही मेहंदी लावाल किंवा नवीन वस्तू खरेदी कराल, तर ते तुमच्यासाठी चांगले आहे. तुम्ही या दिवशी सौभाग्याचे वस्तू खरेदी करू शकता, त्यामुळे बुधवारपासूनच सुरुवात करा, असे मानले जाते की बुधवारी उसने घेऊ नये.

कोणाचाही पैसा घेऊ नका आणि कोणालाही देऊ नये, कारण या दिवशी उसने दिल्याने पैशाची कमतरता भासते, गणपती क्रोधित होतात, जर तुम्ही बुधवारी घराबाहेर पडत असाल तर श्रीगणेशाला थोडेसे सिंदूर टिळक लावा, आणि कपाळावर थोडेसे लावा,यामुळे तुम्हांला यश मिळेल.

प्रत्येक बुधवारी तुम्ही लहान मुलीला गोड पदार्थ खाऊ घालू शकता, पण कोणाचाही अपमान करू नका. विशेषत: लहान मुलींचा, बुधवारी दूध जाळण्याचे काम करू नका, नाहीतर गणपती बाप्पाना राग येईल, खीर ​​बनवणे, दूध आटविने , तर बुधवारी या गोष्टी खाऊ नये, पान खाल्ल्याने धनहानी होते.

जर बुधवारी एखादा किन्नर दिसला तर काहीं त्यांना पैसे किंवा दागिने दिले पाहिजेत, आणि त्या बदल्यात त्यांनी तुम्हाला काही पण दिले, तर ते प्रेमाने घरी आणा आणि कोणत्याही किन्नर चा अपमान करू नका. जो गणपती बाप्पाचा दिवस आहे आणि या दिवशी गणपती बाप्पा सर्व विघ्न दूर करतात…

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!