शुक्रवारी पर्समध्ये ठेवा, फक्त ह्या 3 वस्तू .

मित्रांनो कोणाला पैशाची इच्छा नसते, प्रत्येकाची इच्छा असते की त्याच्याकडे भरपूर संपत्ती आणि प्रसिद्धी असावी, जास्त नसेल पण चांगले आयुष्य जगण्यासाठी पुरेसा पैसा हवा आहे, परंतु काही लोक तुम्हाला असे नक्कीच सापडतील, ज्यांच्याकडे पैसा आहे. बराच वेळ उभे राहू शकत नाही या गोष्टीचा अंदाज यावरून लावता येईल, सकाळी त्यांच्या पर्समध्ये पैसे भरले आहेत. आणि संध्याकाळ होताच थोडे नाण्यांशिवाय काहीच उरत नाही, अशा समस्येला तोंड देण्यासाठी आम्ही तुम्हाला शास्त्राशी संबंधित काही उपाय सांगणार आहोत. यामुळे तुमच्याकडे नेहमी पैसे असतील आणि पर्स कधीही रिकामी होणार नाही, शुक्रवारी वास्तुशास्त्रात सांगितलेल्या तीन वस्तू तुमच्या पर्समध्ये ठेवल्या तर कधीही पैशांची कमतरता भासणार नाही, पर्स कधीही रिकामी होणार नाही आणि पैसाही राहील,तुमच्या गरजेनुसार येत जाईल.

नंबर 1 – मित्रांनो, हिंदू धर्मात पिंपळ आणि तुळशी दोन्ही पूजनीय मानले जातात. वास्तुशास्त्रात असे सांगितले आहे की पिंपळाची पाने नेहमी पर्समध्ये ठेवावीत, पिंपळाची पाने घेतल्यावर ती पर्समध्ये नोटाबरोबर ठेवावे..

नंबर 2- मित्रांनो तुम्ही तुमच्या पर्समध्ये माता लक्ष्मीचे चित्र अवश्य ठेवा, असे केल्याने तुमच्या पर्समध्ये कुठून तरी पैसे येतील, तुमची पर्स कधीही रिकामी होणार नाही असा विश्वास आहे.

नंबर 3- मित्रांनो महालक्ष्मीला काही गोष्टी खूप आवडतात, त्यातील एक म्हणजे कवळी हे महालक्ष्मीचे प्रतीक मानले जाते, जुन्या काळात कवळ्याचा उपयोग पैसा म्हणून केला जायचा, त्यामुळे तो पर्समध्ये ठेवल्याने माणसाला फायदा होतो, आणि त्यांना कधीच पैशाच्या कमतरतेचा सामना करावा लागणार नाही,तर मित्रांनो, या होत्या त्या 3 गोष्टी जर तुम्ही शुक्रवारी तुमच्या पर्समध्ये ठेवल्या तर तुम्हाला आयुष्यात कधीही पैशांची कमतरता भासणार नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!