हळदी च्या डब्यामध्ये फक्त ह्या 2 वस्तू टाका, लक्ष्मी तुमच्या घरी कायमची टिकून राहील

मित्रांनो, हळदीला आपल्या ज्योतिषशास्त्रात खूप महत्त्व आहे कारण तिचा थेट संबंध गुरु बृहस्पती देवाशी आहे. जीवनात बृहस्पति बलवान झाला, म्हणजे बृहस्पति बलवान झाला, तर पैशाची कमतरता भासत नाही, आणि वैवाहिक जीवन सुखी राहते आणि मुलांकडून सुख किंवा आनंद मिळतो, तसेच तुमची नोकरी-व्यवसाय चांगला जातो. चला तर मग या लेखाच्या माध्यमातून जाणून घेऊया हळदीने तुमची इच्छा कशी पूर्ण करता येईल हे आम्ही आज तुम्हाला सांगणार आहोत.

मित्रांनो, माणसाच्या आयुष्यात पैसा खूप महत्वाचा असतो. पैसा मिळवण्यासाठी प्रत्येक व्यक्ती खूप मेहनत घेते, पण कधी कधी त्याचे नशीब त्याला साथ देत नाही. चांगले जीवन जगण्यासाठी आई लक्ष्मीची कृपा असणे अत्यंत आवश्यक आहे. सकाळी लवकर उठून लक्ष्मीजींची पूजा केल्याने लक्ष्मी देवीच्या आशीर्वादासह धनाचा वर्षाव होतो. जर तुम्हाला आयुष्यात पैशाची समस्या येत असेल किंवा पैसा आला तर तो टिकत नसेल तर हा उपाय एकदा अवश्य करा.

मित्रांनो, हळदीला ज्योतिषशास्त्रात सुख-समृद्धी वाढवणारा कारक मानला गेला आहे. त्यामुळेच मुलीला सासरच्या घरातून सोडतानाही तिला हळदीचा गठ्ठा दिला जातो. जेणेकरून सासरच्या मंडळींप्रमाणे तो सासरच्या लोकांमध्येच आनंद पसरवतो. ज्योतिष शास्त्रानुसार जर कोणाकडे खूप पैसा असला तरी तो टिकत नाही. किंवा उत्पन्नाचे अनेक स्त्रोत असतील पण बचतीच्या नावाखाली शून्य असेल तर या समस्येपासून मुक्त होण्यासाठी हळदीच्या पेटीत ही एक गोष्ट नक्की टाका. त्यामुळे व्यक्तीला अमाप संपत्ती मिळण्यास मदत होते. ज्योतिष शास्त्रामध्ये हळदीबाबत असे काही उपाय सांगण्यात आले आहेत, ज्याचे पालन केल्याने व्यक्तीच्या आयुष्यात कधीही पैशाची कमतरता येत नाही.

 

चला आता जाणून घेऊया हळदीच्या पेटीत काय ठेवावे ज्यामुळे तुमचे नशीब उजळेल, तर मी तुम्हाला सांगतो, तुमच्या स्वयंपाकघरात जिथे हळदीचा डबा ठेवला असेल तिथे शुक्ल पक्षाच्या गुरुवारी त्यात एक नाणे टाका आणि नंतर हळदीच्या पेटीत टाका. 7 दिवस झोपू द्या, मग पुढच्या गुरुवारी बाहेर काढल्यावर एक पिवळा कापड घ्या, लक्षात ठेवा की ते कापड स्वच्छ आणि शुद्ध असावे आणि त्यात पिवळी हळद टाकून थोडे तांदूळ टाका. काही हरभरा डाळ आणि एक पुजा केलेला नारळ टाका आणि त्यात हळदीपासून स्वस्तिक बनवा आणि नंतर त्यात तेच नाणे ठेवा जे तुम्ही हळदीच्या डब्यात ठेवता, त्यानंतर या सर्व वस्तूंचा एक बंडल बनवा, मग तुम्ही तुमच्या पूजास्थानी बसा. आणि हा गठ्ठा भगवान श्री हरी विष्णू समोर ठेवा.आणि हळदीचा तिलक लावून देवाला पिवळी फुले अर्पण करा, कोणताही पिवळा नैवेद्य दाखवा, उदबत्ती दाखवा, त्यानंतर या मंत्राची 1 जपमाळ म्हणा.माझ्या घरात सदैव सुख-समृद्धी नांदो. , आयुष्यात खूप प्रगती होवो, पैशाची बचत होवो, नोकरी-व्यवसायात खूप प्रगती होवो. मग तुम्ही हे बंडल तुमच्या तिजोरीत किंवा पैशाच्या ठिकाणी ठेवा. प्रत्येक गुरुवारी फक्त धूप लावा,हा उपाय तुमचे भाग्य कसे उजळते हे तुम्हाला दिसेल, श्री विष्णू सोबत माता लक्ष्मी तुमच्या घरात सदैव वास करेल. कोणतेही दुःख तुला स्पर्श करणार नाही आणि तुझी कीर्ती सर्वत्र पसरेल.

 

तर मित्रांनो, हळदीचा हा छोटासा उपाय तुमचे झोपलेले भाग्य जागे करेल आणि तुमच्या आयुष्यातील प्रत्येक समस्या अगदी सहज दूर होईल.

मित्रांनो, मला आशा आहे की तुम्हाला हळदीचा हा उपाय आवडला असेल . जर तुम्हाला ही माहिती आवडली असेल तर तुमच्या मित्रांसोबत शेअर करा तसेच तुमचे विचार खाली कमेंट बॉक्समध्ये लिहून आम्हाला नक्की कळवा…

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!