स्वयंपाकघरात 9 गोष्टींची विशेष काळजी घ्या.

महिला अधिकाधिक वेळ स्वयंपाकघरात घालवतात. पण जाणूनबुजून किंवा नकळत आपण काही चूक केली तर आपल्या आयुष्यात अनेक समस्या येऊ शकतात. स्वयंपाकघराशी संबंधित छोट्या-छोट्या गोष्टींकडे लक्ष दिले नाही तर त्याचा परिणाम आपल्या जीवनावर होतो.
वास्तुशी संबंधित अशा काही चुका आपले आरोग्य बिघडू शकतात, पैशाशी संबंधित समस्या निर्माण करू शकतात आणि पती-पत्नीच्या नात्यात कटुताही निर्माण करू शकतात.

वास्तूशी संबंधित चुकांमुळे अशा अनेक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते.वास्तूनुसार स्वयंपाकघरात काय करावे ते जाणून घेऊया जेणेकरून घरात सुख-समृद्धी राहते आणि धनाचा वर्षाव होतो. 1. स्वयंपाकघरात नेहमी पूर्व किंवा उत्तर दिशेला अन्न तयार करा.2. स्वयंपाकघरातील अन्न कधीही खाऊ नका.असे केल्याने घरात दारिद्र्य राहते.3. आंघोळ किंवा आंघोळ केल्याशिवाय स्वयंपाकघरात जाऊ नका, अन्यथा राहू आणि शनिपासून त्रास होऊ शकतो.

4. जड भांडी आणि इतर वस्तू स्वयंपाकघराच्या दक्षिण भिंतीकडे ठेवा.5. स्वयंपाकघर कधीही गोंधळात ठेवू नका, परंतु काम संपल्यानंतर लगेच स्वच्छ करा. 6.लक्षात ठेवा अन्न नेहमी पूर्व किंवा उत्तर दिशेला तोंड करून घ्यावे.आणि एक्झॉस्ट फॅन पूर्व किंवा उत्तर दिशेला लावा.
9. पिण्याचे पाणी नेहमी पूर्व किंवा पूर्व उत्तर कोपर्यात ठेवा

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!