5 जूनला शनी मार्गी आणि बुध मार्गस्थ झाल्यामुळे या 9 राशींवर हे शुभ प्रभाव पडणार आहे

4 जून आणि 5 जून रोजी बुध आणि शनिदेव प्रतिगामी आहेत. ५ जूनला शनी आणि ४ जूनला बुध ग्रहाचे भ्रमण होत आहे. दोन्ही ग्रहांच्या या बदलाचा राशींवर वेगवेगळा परिणाम होईल. कुंभ राशीत शनी प्रतिगामी वाटचाल करत आहे आणि बुध मार्गात आहे. बुध मार्गस्थ असल्यामुळे वृश्चिक, कन्या आणि मेष राशीच्या लोकांसाठी खूप चांगले परिणाम मिळतील. मेष, कन्या आणि धनु राशीच्या लोकांचा काळ शनि असल्यामुळे खूप शुभ आहे. वृषभ, मिथुन आणि तूळ राशीसाठी संमिश्र काळ राहील. दुसरीकडे, शनीच्या वाकड्या हालचालीचाही काही राशींवर विपरीत परिणाम होऊ शकतो. कर्क, वृश्चिक, मकर, कुंभ या राशींवर शनीची अर्धशतक चालू आहे. शनीच्या अर्धशतकामुळे या राशींच्या लोकांसाठी काळ खूप वाईट असेल.

आजपासून 3 दिवसांनी शनि प्रतिगामी होईल, या राशींना शनिदेवाची कृपा मिळेल, कर्क राशीच्या लोकांना कोणतेही काम मिळणार नाही, त्यांना कोणतेही काम करावेसे वाटणार नाही. व्यवसायातील महत्त्वाचे निर्णय यावेळी पुढे ढकला. आजारपण तुम्हाला त्रास देऊ शकते.

वृश्चिक राशीच्या लोकांना नशीबाची साथ मिळणार नाही, तुम्हाला आरोग्याच्या बाबतीत विशेष काळजी घ्यावी लागेल. यावेळी पैशाबाबत काळजी घ्या. नोकरीतही विशेष काळजी घ्या.धनु राशीच्या लोकांसाठी शनीच्या प्रतिगामीमुळे आर्थिक लाभ होऊ शकतो, परंतु आरोग्य, प्रवास, नोकरी इत्यादी अनेक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते, मकर राशीच्या लोकांसाठी अनेक प्रकारे अडचणी येतात. सांधेदुखी, पोटाचा त्रास आणि नोकरी-व्यवसायातील समस्या इत्यादींमुळे अनेक गुंतागुंत वाढू शकते….

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!