घरात अशी 5 चित्रे लावणे शुभ ठरते

घरामध्ये सुख, समृद्धी आणि शांती टिकवून ठेवण्यासाठी अनेक उपाय केले जातात. वास्तुशास्त्रानुसार, घरात ठेवलेल्या सर्व वस्तूंमध्ये ऊर्जा असते, ज्याचा तुमच्यावर कोणत्या ना कोणत्या प्रकारे प्रभाव पडतो. घरात ठेवलेल्या प्रत्येक वस्तूमुळे घरातील आणि कुटुंबातील लोकांना सकारात्मक ऊर्जा मिळते. अशा वेळी घरात कोणतीही वस्तू ठेवण्यापूर्वी तिची दिशा आणि रचनेची योग्य माहिती असणे गरजेचे असते.

घरातील सजावटीच्या वस्तू ठेवताना थोडी काळजी घेतली तर घरात सुख-समृद्धी येते. तसेच योग्य दिशा जाणून घेणे महत्त्वाचे आहे. जर तुम्ही आर्थिक संकटाचा सामना करत असाल तर वास्तुशास्त्रानुसार तुमच्या घरात 5 प्रकारची चित्रे ठेवणे शुभ मानले जाते, असे म्हणतात की ही चित्रे लावल्याने घरात समृद्धी येते. आणि संपत्ती वाढते.वास्तुनुसार अशी चित्रे घरात लावा.

देवाची मूर्ती : जर तुमच्या हातात पैसा थांबत नसेल किंवा अनावश्यक खर्च होत असेल तर या समस्येपासून मुक्ती मिळवण्यासाठी घरात देवाची मूर्ती बसवावी. देवाची मूर्ती घरात ठेवल्याने कधीही धनहानी होत नाही, असे मानले जाते.

तरंगते मासे: वास्तुशास्त्रानुसार घरामध्ये फिश एक्वैरियम ठेवणे खूप शुभ मानले जाते. जर तुम्हाला फिश एक्वैरियम नको असेल तर तुम्ही घरात माशांचा फोटोही लावू शकता. असे केल्याने घरात सकारात्मक ऊर्जा संचारते. जर तुम्ही माशांचे चित्र लावत असाल तर तुम्ही ते मुख्य गेटच्या डाव्या बाजूला लावू शकता.

उगवता सूर्य : वास्तुशास्त्रानुसार उगवत्या सूर्याचा फोटो घरात ठेवणे देखील चांगले असते. असे केल्याने कुटुंबात आनंदाचे वातावरण राहते असे म्हणतात. त्याच वेळी, आत्मविश्वास देखील विकसित होतो. इतकंच नाही तर घरात सूर्याशिवाय पर्वत किंवा धबधब्यांची छायाचित्रेही लावता येतात.

वाहत्या पाण्याचे चित्र : तुमचे काम बिघडत असेल तर घरात वाहत्या पाण्याचे चित्र लावणे खूप शुभ मानले जाते. असे चित्र लावल्याने घरातील सदस्यांचे नशीब बळकट होते. यासोबत समुद्राचे चित्रही लावता येईल.

कोकर्याचे चित्र-वास्तुशास्त्रानुसार, जीवनातील सततच्या त्रासांपासून मुक्ती मिळवण्यासाठी कोकऱ्याचे चित्र घरात किंवा कार्यालयात लावणे हा सर्वोत्तम पर्याय आहे. असे केल्याने तुमचे भाग्य वाढते. यासोबतच घरात सकारात्मक ऊर्जा निर्माण होते

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!