हनुमान चालिसाचे हे फायदे जाणून तुम्हाला धक्काच बसेल..

हनुमान चालिसा हा श्री हनुमानजींचा आशीर्वाद मिळविण्याचा सर्वात सोपा आणि उत्तम मार्ग आहे. हनुमान चालिसाचा वापर आपल्या जीवनात एक निश्चित उपाय म्हणून काम करतो. हनुमान चालिसाचे हे छोटे उपाय माणसाला जीवनातील अनेक अडचणींपासून मुक्ती देऊ शकतात.

जर तुमच्या मनात नेहमी भीती किंवा भीतीची स्थिती असेल तर दररोज हनुमान चालिसाचा पाठ करा. हे तुम्हाला निर्भय आणि निर्भयपणा देईल.घराबाहेर पडताना, विशेषतः गाडी चालवताना नेहमी लहान हनुमान चालीसा सोबत ठेवा. अपघातापासून संरक्षण मिळेल.

रात्री झोपताना अचानक मुले घाबरत असतील तर झोपताना डोक्यावर हनुमान चालीसा ठेवा. ही समस्या संपेल.

शनिदेवाच्या साडेसाती किंवा धैय्यामुळे जीवनात संघर्ष वाढत असेल, तर दररोज हनुमान चालीसा चा पाठ करा. त्यामुळे परिस्थिती अनुकूल होईल.

भेटीला जाण्यापूर्वी हनुमान चालिसाचे तीन वेळा पाठ करा. तुम्ही काळजी करू नका.

कुंडलीत मंगळाची स्थिती चालू असेल तर नियमितपणे हनुमान चालिसाचे पठण करावे. चांगले परिणाम येतील.कर्जाची समस्या जास्त असेल तर सकाळ संध्याकाळ तीन वेळा हनुमान चालिसाचे पठण केल्याने फायदा होतो.जर तुमची कोणतीही जमीन किंवा संपत्ती विकली जात नसेल तर घरामध्ये मारुती यंत्र स्थापित करून दररोज हनुमान चालीसाचे पाठ करा.तुम्हाला चांगले परिणाम मिळतील. नशिबामुळे विनाकारण तुरुंगात जाण्याची स्थिती निर्माण झाली तर हनुमान चालीसाच्या शंभर पाठांचा विधी करा, चमत्कारिक फळ मिळेल…

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!