जाणून घ्या घरामध्ये कोणत्या ठिकाणी कोष्टीचे जाळे असणे शुभ अथवा अशुभ?

घरांमध्ये कोष्टीचे जाळे तर सर्वांच्या घरी आढळतात. अतिशय घाणेरडे दिसण्यासोबतच घरामध्ये वास्तुदोष निर्माण करण्याचे काम कोष्टीचे जाळे करत असतात . यामुळे घरातील सदस्यांमध्ये आळशीपणा निर्माण होतो आणि व्यवसायात अडचणी येतात . अशा परिस्थितीत त्यांना वेळीवर काढणे किंवा साफ करणे फार महत्वाचे आहे, चला तर मग जाणून घेऊया घरी कोष्टीचे जाळे ठेवण्यामागे कोणकोणत्या समस्यांना आपल्याला सामोरे जावे लागते.

घराच्या छतावर किंवा भिंतींवर कोष्टीचे जाळे असल्याने वातावरणातील नकारात्मकता वाढते. जेव्हा घरामध्ये वास्तुदोष असतो तेव्हा घरातील सदस्यांना अनेक समस्यांना सामोरे जावे लागते.

मेहनत फळ देत नाही कधी कधी खूप मेहनत करून देखील यश मिळत नाही. यामागचे कारण आहे कोष्टीचे जाळे. घरात झालेले ही कोष्टीची जाळे कुटुंबातील सदस्यांच्या प्रगतीत अडथळे निर्माण करतात. विशेषत: बाथरूममधील जाळ्यामुळे नोकरी, व्यवसायाशी संबंधित समस्यांना सामोरे जावे लागते.ज्या घरांमध्ये स्टोअर रूममध्ये जाळे आहेत. त्या घरातील सदस्यांना संपत्ती जमा करण्यात अडचणी येतात.

घरामध्ये कोष्टीची जाळे ठेवल्याने व्यक्तीमध्ये आळस निर्माण होतो. अशा परिस्थितीत आपण कोणतेही सोपे काम करण्यास विलंब येतो.

तणाव वाढीमुळे घरातील सदस्यांमध्ये राग निर्माण होऊन घरात तणावाचे वातावरण येते , व्यक्तीच्या स्वभावात चिडचिडेपणा आल्याने वैवाहिक जीवनात तणाव वाढतो.

घरावर कोष्टीची जाळे प्रत्येक जीवात प्राण वास करतो. तसेच, देवाच्या सर्व भेटींमुळे कोणालाही मारले जाऊ नये. अशा परिस्थितीत तुम्हाला देवतांच्या नाराजीला सामोरे जावे लागू शकते, अशा परिस्थितीत जर तुम्हाला तुमच्या घरातील कोष्टी ची जाळे स्वच्छ करायचे असतील, तर घराच्या छतावर आणि भिंतींवर धुम्रपान करा, यामुळे कोष्टी स्वतःहून घरातून पळून जाईल. तसेच दररोज घराची स्वच्छता करा..

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!