मंगळवारी हा एक उपाय केल्याने, उघडतील बंद नशिबाची कुलूपे!

प्रत्येक स्वयंपाकघरात गूळ सहज उपलब्ध होतो. पण याचा वापर अन्नासोबतच काही उपायांसाठी गुळाचा वापर करता येतो. ज्योतिषशास्त्र आणि वास्तुशास्त्रानुसार गुळाशी संबंधित काही उपाय केल्याने जीवनातील समस्या दूर होऊन घरात सुख, समृद्धी आणि शांती नांदते. चला त्याबद्दल जाणून घेऊया…

कर्जातून बाहेर पडण्यासाठी जर तुम्ही कर्जामुळे त्रस्त झालेले असाल, तर मंगळवारी हनुमानजींना गूळ किंवा मिठाई अर्पण करा. याने नोकरी आणि व्यवसायात प्रगतीचे मार्ग मोकळे होतात, अशा प्रकारे कर्जाशी संबंधित समस्यांपासून मुक्त होण्यास मदत होते. यासोबतच मालमत्तेच्या वादाशी संबंधित त्रासही दूर होऊ शकतो.

पैशाच्या कमतरतेवर मात करण्यासाठी 1 रुपयाचे नाणे आणि गुळाचा तुकडा लाल कपड्यात बांधा. नंतर धन लक्ष्मीच्या चरणी अर्पण करा. लक्ष्मी आणि त्या बंडलची पूजा करा. यानंतर ते बंडल तिजोरीत, कपाटात किंवा जिथे तुम्ही पैसे ठेवता त्या ठिकाणी ठेवा. याने पैशाशी संबंधित समस्यांपासून मुक्त होण्यास मदत मिळते,

तुम्हाला हवी असलेली नोकरी मिळवण्यासाठी जर तुम्हाला नोकरी मिळण्यात अडचण येत असेल, तर तुम्ही गुळाशी संबंधित उपाय करू शकता. यासाठी नोकरीच्या भेटीला जाताना गायीला गूळ आणि चपाती खाऊ घाला. गायीला सर्व देवतांचे निवासस्थान मानले जाते. अशा वेळी त्यांच्या कृपेने नोकरीशी संबंधित अडचणी दूर होऊन प्रगती व यशाचे मार्ग मोकळे होतात.

वैवाहिक जीवनात येणारे अडथळे दूर करणे अविवाहितांनी गुरुवारी गायीला गूळ-हरभरा खाऊ घालावा. त्यामुळे वैवाहिक जीवनात येणारे अडथळे दूर होण्यास मदत होते, असे मानले जाते.

भांडणातून मुक्त होण्यासाठी घरातील कलहामुळे त्रास होत असेल, तर मंगळवारी किंवा शनिवारी दीड किलो गूळ जमिनीत गाडून ठेवा. धार्मिक मान्यतांनुसार, यामुळे मतभेद दूर होतात आणि कुटुंबातील सदस्यांमध्ये प्रेम वाढते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!