पलंगाखाली ठेवलेल्या या वस्तू आणतात घरात आर्थिक संकट….

आजकाल लोक बॉक्स्ड बेड वापरतात. हे छानच दिसतात. शिवाय त्यात भरपूर सामान आहे. पण वास्तूनुसार काही वस्तू पलंगावर किंवा खाली ठेवणे अशुभ मानले जाते. यामुळे वास्तू दोषाचा घरातील सदस्यांच्या आरोग्यावर वाईट परिणाम होतो. आणि पुढे तुम्हाला आर्थिक अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. तर चला मित्रानो जाणून घेऊया बेडच्या खाली आणि आत कोणत्या गोष्टी टाळल्या पाहिजेत..

इलेक्ट्रॉनिक वस्तू जर तुम्ही तुमच्या पलंगाखाली इलेक्ट्रॉनिक वस्तू ठेवल्या असतील, तर त्या ताबडतोब काढून टाका. वास्तूनुसार यामुळे वास्तुदोष निर्माण होतो. याचा वाईट परिणाम घरातील सदस्यांच्या मानसिक आरोग्यावर होतो. आणि निद्रानाशाची समस्या असू शकते.

कपड्यांची पिशवी बरेच लोक फाटक्या कपड्यांचे बंडल पेटी बेडमध्ये ठेवतात. पण वास्तूनुसार असे करणे अशुभ आहे. यामुळे घरात नकारात्मक ऊर्जा पसरते. याशिवाय घरात तणाव, त्रास आणि आर्थिक विवंचना असू शकतात.

गंजलेले लोखंड बेडखाली कधीही ठेवू नये. यामुळे घरामध्ये वास्तुदोष निर्माण होऊ शकतो, आणि आर्थिक समस्यांना सामोरे जावे लागते.

पलंगाखाली प्लास्टिकच्या वस्तू ठेवल्याने वास्तुदोष निर्माण होऊ शकतात.झाडू जर तुम्ही पलंगाखाली झाडू ठेवत असाल तर तुमची ही सवय सुधारा वास्तूनुसार याचा मनावर नकारात्मक प्रभाव पडतो. आरोग्य आणि पैशाशी संबंधित समस्या उद्भवू शकते.

पादत्राणे, काच आणि तेल अनेक लोक शूज आणि चप्पल हाताळण्यासाठी बेडखाली ठेवतात. परंतु असे केल्याने खोलीत आणि घरात नकारात्मक ऊर्जा पसरते. यासोबतच पलंगाखाली काच आणि तेल ठेवणे वास्तूनुसार अशुभ मानले जाते. अशा स्थितीत या वस्तू पलंगाखाली ठेवू नयेत, मित्रांनो तुम्हांला ही माहिती कशी वाटली कॉमेंट करून आम्हांला नक्की सांगा…

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!