प्रत्येकाला वाटते की दिवसाची सुरुवात खूप सुंदर आणि आनंदी व्हावी तुम्हाला देखील असेच वाटत असेल तर स्वामींनी सांगितलेला हा उपाय नक्की पहा..

मित्रांनो आज आम्ही तुम्हाला असा एक मंत्र सांगणार आहोत, जो मंत्र या मंत्रामुळे तुमचे जीवन बदलून जाईल, तुमची सर्व कामे मार्गी लागतील ,तुमच्या घरामध्ये सुख समृद्धी समाधान धनसंपत्ती पैसा सर्वकाही टिकून राहील , तुमची कोणती कसलीही कितीही अवघड समस्या असू द्या, तीसुद्धा लगेचच दूर होईल, तुमच्या मागील सर्व कटकटी दूर होतील,तुमच्या घरावर येणारी संकटे दूर होतील, स्वामी कृपा तुमच्यावर होईल, माता लक्ष्मी तुमच्या घरामध्ये सदैव टिकून राहील, श्री स्वामी समर्थ महाराज तुमच्यावर प्रसन्न होतील, मित्रांनो हा जो मी तुम्हाला मंत्र सांगणार आहे.

तो स्वामी समर्थ महाराजांच्या चमत्कारी मंत्र आहे , मित्रांनो स्वामी समर्थांचे अनेक मंत्र आहे, पण हा मंत्र खूप शक्तिशाली खूप प्रभावशाली मंत्र आहे, मित्रांनो हा मंत्र तुम्ही फक्त रोज सकाळी 11 वेळेस म्हणायचा आहे, मित्रांनो तुम्ही सकाळी घरातून बाहेर निघताना मंग तुमच कोणतही काम असू द्या,तुम्ही एखादा व्यवसाय करत असाल,तुम्ही नोकरी करत असाल,तुम्ही विद्यार्थी असाल, किंवा तुम्ही कोणत्याही महत्त्वाच्या कामासाठी बाहेर पडत असाल,अशावेळी तुम्ही स्वामी समर्थ महाराजांच्या मूर्ती समोर किंवा घरातील फोटो समोर हा एक मंत्र 11 वेळेस म्हणायचा आहे.

घरातील महिलांनी सुद्धा स्वामींच्या फोटो समोर किंवा मूर्तीसमोर या मंत्राचा अकरा वेळेस मंत्र जाप करायचा आहे, यामुळे तुम्ही ज्या कामासाठी बाहेर पडत असाल, तुम्ही त्या कामांमध्ये यशस्वी होणार आहात, तुमचं जे काम आहे,,ते पार पडणार आहे, आणि घरातील महिलांनी या मंत्राचा जप केल्यामुळे घरामध्ये कोणतेही संकट येणार आहे, घरामध्ये माता लक्ष्मी सदैव टिकून राहील ,स्वामींची कृपा त्यांच्यावर कायम राहील, घरामधील विद्यार्थी विद्यार्थिनी या मंत्राचा जप केला,तर तो तुम्हाला देखील अभ्यासामध्ये तुमचे मन लागेल, तुमची स्मरणशक्ती वाढेल.

तुमच्या अभ्यासामध्ये प्रगती होईल, स्वामींची सदैव कृपा तुमच्यावर पाठीशी राहिल, मित्रांनो घरातील सर्व सदस्यांनी सकाळी स्वामीच्या मूर्तीसमोर स्वामींच्या फोटो समोर अकरा वेळा या मंत्राचा मंत्र जाप करायचा आहे , यामुळे घरामध्ये कोणतेच संकट येणार नाही,स्वामी तुमच्यावर प्रसन्न होतील, तर मित्रांनो हा मंत्र असा आहे, मित्रांनो मंत्र अगदी साधा आणि सोपा आहे. ” ओम श्री सद्गुरु स्वामी समर्थ आय नमः ” तर मित्रांनो तुम्ही हा मंत्र दररोज सकाळी 11 वेळा म्हणायचा आहे, मित्रांनो हा मंत्र खूप सोपा आहे घरातील प्रत्येक व्यक्तीने दररोज सकाळी.

स्वामी समर्थ महाराजांच्या फोटोसमोर किंवा मूर्ती समोर हात जोडून हा मंत्र बोलायचा आहे, मित्रांनो तुमचा दिवस चांगला जाईल, तुमची सर्व कामी होतील,तुमच्या घरातील संकट दूर होईल, तुमच्या मागील साडेसाती दूर होईल , तुमच्या जीवनामध्ये सुख समृद्धी समाधान आरोग्य सर्वकाही नांदेड…….

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!